• Xamvn đã chuyển sang Xamvn

Nhóm share hàng, và bốc phốt hàng lởm 👉 checkerviet

Nhờ tư vấn chén con em gái người yêu, mình xin hậu tạ bằng VNĐ hoặc review riêng set kèo cho chén đứa em gái!

contraixinh

Thích Thể Hiện
Xin lồn là thật, tiền cũng éo thiếu cave cũng đầy, suger cc gì cũng lol non thôi 10-20m/1 tháng dâm bao nhiêu chả được còn lol thân lol dơ ai cũng đóng xin phép ko chơi, còn chuyện diễn đàn tự do ngôn ngữ. Tụi tôi ko phải thiếu nhưng chăn vì đam mê (bạn có e gái ll ck bạn chịu ko ở đó xl) tui lớn hơn tôi đó bình luận xàm lol nexd nhé. tác giả thiện chí cf thẳng việc đâu nó cũng có ngọn ngành trên này đa phần xàm lol cho vui mà có mấy thành phần banh háng ra cho chơi haha
1 người am hiểu và cmt mang tính đóng góp xây dựng khác biệt hẳn! Thanks bác! (y)

heyimdavati

Học Đòi
Bác cho tôi xin tele với, tele tôi @heyimdavati
Tôi nghĩ giờ muốn chén được bé em, bác hãy bắt đầu từ những cử chỉ ân cần, mưa dầm thấm lâu, có những lần ngồi nhậu chung vui vs cả 2 chị e cùng vài bộ bài sex ấy!! Cũng hiệu quả lắm

contraixinh

Thích Thể Hiện
Bác cho tôi xin tele với, tele tôi @heyimdavati
Tôi nghĩ giờ muốn chén được bé em, bác hãy bắt đầu từ những cử chỉ ân cần, mưa dầm thấm lâu, có những lần ngồi nhậu chung vui vs cả 2 chị e cùng vài bộ bài sex ấy!! Cũng hiệu quả lắm
Mình vừa nhắn bên tele cho bác.
Mình cũng hay thường ăn uống du lịch đi chơi rùi shopping cùng nhau suốt, chỉ có điều không có nhậu nhẹt bia rượu thôi bác do cả 03 đều không biết uống.

Thichvutolol

Thích Thể Hiện
Thời gian gần đây nó tỏ vẻ khó chịu bác ak, chắc do thời gian dài mình hay la mắng con pet của nó. Bữa giờ đứa chị gái tác động nói chuyện với nó thì 1 tháng nay nó okie hơn rùi, nói chuyện vui vẻ lại nhưng mình ko sờ nó hay gì nữa.
Bớt là nó đi quan tâm vào cho tiền rủ nó đi mua sắm, thi thoảng cho nó đi chơi nó về hiện trạng bạn đầu ngay đấy mà

contraixinh

Thích Thể Hiện
Bớt là nó đi quan tâm vào cho tiền rủ nó đi mua sắm, thi thoảng cho nó đi chơi nó về hiện trạng bạn đầu ngay đấy mà
có chứ bác, thường xuyên dắt 2 chị em đi shopping, du lịch mua sắm ăn uống. Cũng hay trò chuyện hỏi thăm suốt!

contraixinh

Thích Thể Hiện
Vậy kiếm cớ cơ hội chị vắng nhà uống ngoắc cần câu rồi giả đò nhầm chị gái ôm hôn xem thái độ nàng thế nào rồi diễn kịch tiếp pro à
Cũng thử lúc ngủ chung với 2 chị em rồi nhưng con e nó bỏ ra ngoài. Lúc chỉ có nó với mình thì lúc nó chịu lúc nó ko chịu. Chả hiểu nó nghĩ gì và muốn gì nữa bác, làm quá ko khéo nó méc ba mẹ nó thì khổ!

contraixinh

Thích Thể Hiện
Nghe chuyện là biết bác nói láo rồi. Câu chuyện này có rất nhiều điểm khả nghi. Bác đọc lại nhé.
Mình chia sẻ thật tình, cuộc sống nó muôn màu có nhiều điều xảy ra trong hoàn cảnh tình huống khác nhau. Còn vấn đề nào khả nghi bác chia sẻ cho mình hiểu, có thể do cách chia sẻ câu chuyện của mình không rõ ràng ko hay và mạch lạc khiến bác hiểu lầm điều gì đó! Thanks bác đã góp ý!