• Xamvn đã chuyển sang Xamvn

Nhóm share hàng, và bốc phốt hàng lởm 👉 checkerviet

Nhờ tư vấn chén con em gái người yêu, mình xin hậu tạ bằng VNĐ hoặc review riêng set kèo cho chén đứa em gái!

contraixinh

Thích Thể Hiện
Thật 100% (mong nhận được chia sẻ tư vấn kỹ càng)!

Hiện tại mình đang quen người yêu, lần gần nhất mình nện cô chị cách đây cũng khá lâu rùi do cô chị kiểu con gái tiểu thư ngoan hiền nghe lời ko có thích thú vụ sex hay sao đó (ko biết bj, ko biết cả hj (gây đau rát nhẹ các bác ak), nước lại ít mà kỹ năng càng ko có, kiểu phụ nữ có sex thì tốt mà ko có cũng ko sao; mặc dù body ngoại hình mặt mày good, học lực và làm việc cũng good luôn.

02 chị em hay qua ở chơi, rồi 02 chị em ngủ chung phòng với mình. Sáng cô chị đi làm, cô em còn ở lại, tắm rửa thay đồ đi chơi đi học. Thời gian trước kia lúc mới biết nhau con pé hay thay đồ trước mặt mình; thường quăng quần lót ướt nhẹp nước nhờn lên bàn làm việc của mình 01 cách vô tư lắm khi nó chuẩn bị đi tắm (lúc đó mình có chụp vài tấm gửi cô chị mà mấy năm rồi ko nhớ lưu ở đâu trong cái laptop cũ, khi ấy mình không nghĩ ngợi gì nhiều về cô em. Chả hiểu sao nó vô tư hay như thế nào nhưng nó đã làm như thế rồi ko phải 01 lần mà nhiều lần, còn thay đồ thì đứng cách mình tầm 4m sau cái vách kích trong suốt ở trong phòng tắm).

Bây giờ thì cô em hết rồi không còn làm vậy nữa; 02 chị em đều là tiểu thư, cô chị tuýp người ngoan hiền tiểu thư nghe lời ko có ham mấy chuyện này lắm, nên mình ít khi chịch cô chị, mình chủ yếu ra ngoài xả với các em người yêu khác và canh dòm ngó gạ hốt cô em gái dậy thì thành công này. Cô em gái thì thuộc GenZ nên siêng chăm chút bản thân, ăn mặc có gu, cá tính và body ngon hơn. Lúc trước cũng đùa giỡn thoải mái mình vô tình bóp ngực bóp mông nó cũng ko nói gì mà còn tương tác cười vui lại nữa. Dạo này thì ko còn nữa, có lúc nó còn tỏ vẻ khó chịu và bực bội nên mình ko biết con em nó đang nghĩ gì.

Con chị thì mình làm tư tưởng rồi, đứa chị ok chấp nhận nếu như mình gạ được con em mặc dù đứa chị nói rằng ko thích như vậy vì nó nói thấy kì, mới tiến thêm 01 bước nữa là đứa chị sẽ lâu lâu hỏi dò ý tác động con em gái giúp mình.

Thế bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình, mình chia sẻ thiệt tình, có gì nếu chia sẻ thật tâm hỗ trợ giúp mình thành công chén được cô em thì mình sẽ hậu tạ bằng vnđ hoặc review và sét kèo riêng với cô em cho các bác clip hình đầy đủ (bữa giờ cũng có vài bác tư vấn cho mình thấy cũng thú vị và hiệu quả chút ít).

Để lại telegram anh em mình cùng trao đổi chi tiết nhé, ở đây và zalo bất tiện!

Mong rằng nhận được lời nhẹ nhàng, không chửi bới hay dùng lời nặng nề với nhau, cám ơn các bác và mọi người đã đọc qua.

Hình thực tế đây các bác ak:
99194

99195

99196

contraixinh

Thích Thể Hiện
Nó đã như thế thì hôm nào lúc đó thay đồ lại gần khen body nó các thứ đi bro
dạo này nó ko còn thay đồ trước mặt mình nữa, mới vừa đây thì vẫn còn quăng quần lót lên ghế sofa mình đang ngồi ăn cơm! Rồi nó lảng lảng nó tắm rửa xong đi chơi.

contraixinh

Thích Thể Hiện
Thế dạo này có giỡn sờ ngực mông các thứ không okng
Thời gian gần đây nó tỏ vẻ khó chịu bác ak, chắc do thời gian dài mình hay la mắng con pet của nó. Bữa giờ đứa chị gái tác động nói chuyện với nó thì 1 tháng nay nó okie hơn rùi, nói chuyện vui vẻ lại nhưng mình ko sờ nó hay gì nữa.

mautungthaibinh

Học Đòi
chén được thì khoe với các bác rồi.
Mình ở sài gòn, bác ở đâu thế?
Mà con em gái ngon hơn trẻ hơn sao bác lại thích con chị ak? Con chị kỹ năng sex kém lắm bác, bác tư vấn mình chén được con em gái rùi mình set kèo cho.
Đưa con e đi ăn uống cho tí thuốc kích phát rồi chén thôi

tue09

Dân Chơi
Chung cảnh ngộ những bây giơ nó có người yêu rồi nhưng công nhận lôn con em người yêu mình ngon lắm

contraixinh

Thích Thể Hiện
Đưa con e đi ăn uống cho tí thuốc kích phát rồi chén thôi
Có gợi ý con chị rùi, con chị nói là em ruột nên nó không muốn như vậy. Nói là muốn thì mình ngỏ ý hay gạ đàng hoàng, với lại nó biết tính con em sau khi bị thuốc sẽ ra trình báo công an và nói với gia đình 02 bên thì lúc đó mệt lắm bác ak!