• Xamvn đã chuyển sang Xamvn

Nhóm share hàng, và bốc phốt hàng lởm 👉 checkerviet

Cách để mẹ cho đụ

Gao cu to

Thích Thể Hiện
Nhóm tui mới tạo cần tuyển tv thích ll, quay lén,đồ lót : mẹ, dì,mợ,....ông vào không vào thì tảo TELEGRAM về vô nhóm anh em giao lưu nói chuyện

thangkho21

Học Đòi
Tôi ko hiểu các ông luôn nè, có ăn chơi cũng phải có điểm dừng chứ. LL là hành vi thú tính, đáng kinh tởm thời đại này. Mong ae dừng lại, đừng cổ vũ cho hành vi này

Thichlon8x

Dân Chơi
Tôi ko hiểu các ông luôn nè, có ăn chơi cũng phải có điểm dừng chứ. LL là hành vi thú tính, đáng kinh tởm thời đại này. Mong ae dừng lại, đừng cổ vũ cho hành vi này
Nếu mẹ bạn khoả thân, dang chân ra, lồn đầy lông phơi ra trước mặt bạn mời gọi. Vậy có đút cặc vào ko?

thien6969

Học Đòi
Mình với bà dì chở đi mua đồ, mình lén mua cả chục cái lọt khe, về bả thấy hỏi mình nói dì mặc cái này đi dáng mới đẹp, Ở nhà bả mặc quần mỏng, thấy nguyên cái lọt khe kích thích vl

Dâm dữ

Hàng To
E vs mẹ ở trọ nhà wc k có cửa chỉ rình đc thôi ch dám đụ mn chỉ cách vs
Ko có cửa cần gì phải rình thì hôm nào đợi bả tắm giả bộ vô đi tolet nói tưởng mẹ ko có trong đây thế là đè bả liếm lồn bả, bả nứng lồn lên cho đụ thôi dể vậy mà

Boysaigon1402

Hàng To
Bac cứ giả vờ ngủ lấy tay mẹ để lên cặc bác vài lần , nếu dc vài lần thi mạnh dạng keu mẹ sục , cứ từ từ , sục đc sẽ bú dc , bú đc sẽ chịch dc bác ạ