• Thông Báo Mới: Hangdep.live đã chuyển sang tên miền mới Hangdep.site

Xamvn đã chuyển sang Xamvn

• Hẹn hò, kết bạn, tìm mbbg, tìm bạn gái, truy cập HenHo.us ngay!

Cách để mẹ cho đụ

Quantungdam

Dân Chơi
Tui đây cũng giống như ông á muốn đút vô đụ lắm mà k dám làm tui hay ngủ vs mẹ tui á bà ấy mặc đầm ngủ nằm nóng kéo đầm lên hết để lòi mông vs mu ra lun tui ngủ k mặc quần xì có mấy lần khuya tui lén vạch nhẹ quần lót bà ra 1 bên tui cúi xún liếm lồn đã lắm ngon lắm liếm mà k dám liếm mạnh sợ bà dậy là chết liếm 1 hồi ướt nhẹp lồn cái tui móc ku tui rán chờm k để đụng người á tui đút ku vô lồn bà đc cái đầu khấc à vô hết đầu khấc chút r tui nhấp đụ nhẹ nhẹ v mà sướng kinh lun lồn ướt trơn lắm có lần đag đụ bà thấy nhột hay sao á bả trở mình qua kia khép chân lại tui k biết sao lun nằm đợi bà nằm nghiêng để tui đụ nữa đợi chết mẹ bà mới chịu nằm nghiêng gác xéo chân đưa nguyên cái lồn ướt nhẹp ra tui đút vô liền đụ k dám nhấp mạnh lun cố ấn cho nó vô sâu 1 xíu à r tui sướng tui bắn tinh tè le vô lồn lun xog đi ngủ như k có gì sáng bà dậy đi wc bà thấy khác lạ á k biết bà có nghi ngờ tui k nữa từ giờ tui canh me hoài mà mới đc đút vô 3 lần đụ r xuất tinh vô à toàn là vạch ra liếm k à chỉ 1 lần duy nhất bà liên hoan cty nhậu say về ngủ tui mới dám làm mạnh dạn hơn xíu à lần đó bà say nhưng bà vẫn biết đụng vô bà là bà tỉnh à tui cố kéo quần lót xún để liếm r đụ mà cả buổi trời mới đc cứ kéo quần lót là bà tỉnh r ngủ lại hoài cúi cùng kéo đc xún gần tới đầu gối mừng bỏ mẹ tranh thủ liếm lồn cho đã đời đỡ cái là bà say nên ngủ mê hơn bthuong tui le lưỡi liếm hết mà bà chỉ cựa mình 1 2lan thôi tui liếm lồn nó ra nước nhờn quá trời tui nứng k chịu đc tui đút cặt vô liền bà nằm ngửa tui nâng nhẹ chân bà tui đút vô đụ nó sướng k gì bằng á đụ cái đầu khấc chứ k dám đụ sâu chỉ ấn nhẹ cho vô thêm xíu à lần đó tui đụ hơn 10p á lồn bà ướt nhẹp ra nước trắng lun bà nằm im tui đụ ra lun á tui bắn tinh vô lồn 1 đống đã cực kỳ lúc đụ nhìn mặt bà nhăn nhăn thích cực kỳ đụ xog kéo quần lót lên lại bà thừa biết tui hay nứng cặt mà tui ngủ ôm bà là cặt cứng lên cạ vô mông bà hoài bà thương tui từ nhỏ giờ r lúc nhỏ tui hay mò lồn bà lắm hồi đó bà để cho mò lồn bà lun mò đút tay vô ướt nhẹp lun á lớn bà k cho nữa có 1 lần tui quen bồ dẫn về ở nhà tui á tui đụ nó bà thấy hoài lun k đóng cửa đụ kêu to rên to bà biết bà rình xem tui biết bà nhìn tui đụ tui mặc kệ r 1 lần tui vs bồ tui ngồi võng xem tivi tui cởi quần bồ tui tui đụ ngồi ở võng lấy mền che lại á bà ngoài sau vô thấy nhìn như điên tui vẫn đụ bth bồ tui nhún á bà thừa biết đụ liền lúc bồ tui về nhà nó bà mới nói vs tui con bồ mày mất nết quá k biết đâu là đâu hết ông tin k tối nằm hết ở cái nệm phòng khách xem phim á tui nằm ôm bồ tui trùm mền tui cởi quần nó đụ nghiên hoài à bà nằm gần bà nhìn nhìn vì nghe tiếng đụ nước nó kêu á bà rất tuyệt vời tui trông bà ún say thật say về ngủ để tui đc đụ 1 lần lút cán cho sướng cặt tui to dài lắm đút hết vô bà sướng tới đỉnh á cũng rất mún xin bà cho đụ 1 lần thôi mà k bao giờ dám nói tối hôm qua ngủ tui thọt ngón tay vô lồn tui cạ hột le vs móc lồn bà đc 1 lúc á nước ra ướt mem hột le bà to lắm quần lót bà nó mỏng vs giản nên vạch ra hay cởi nhẹ nó dễ lắm vạch nhẹ là đưa cái lỗ lồn ra à tui có rình 1 lần thử xem bà sao khi tui bắn tinh vô lồn bà bà dậy đi wc tui rình bà vô cởi quần đái thấy lồn đầy tinh trùng quần lót nữa bà cởi ra nhìn k hỉu vì sao bà còn hưỡi thử nữa cứ đêm nào ngủ mà mò lồn bà phát hiện là tui ra ngoài ngủ k dám ngủ vs bà mặc dù bà k la tui mà vẫn sợ tưởng bà ngủ r đút ngón tay vô lồn bà giật mình hất ra cái lần bà say á tui rất ức mún đụ lút cặt đụ mạnh cho bà sướng mà tui k làm đc sợ bà tỉnh cho mấy cái tát liền đụ gần nữa cặt mà đã sướng ra nước bấy nhầy r bắn tinh xog rút nhẹ ra nhìn lỗ lồn trào tinh trùng ra đã lắm nhìn lồn bà hở ra đỏ tươi đã lắm lồn của bà rất đẹp mà tui từng thấy á
Hay đấy.tôi đang tăm mẹ vk mà ko có cách

Mẹ ruột thì mình không giám lớn gan như vậy . mình chui ra từ lỗ đó nên không đút con cặc vào đó. nhưng mẹ vợ thì mình chơi rồi nhé. Bên nhà vợ có 3 cái lồn mình chơi cả 3 rồi. Đơn giản thôi bạn phải tìm hiểu xem bà có máu dâm không đã. Nếu không có máu dâm thì mình khuyên bạn nên dừng lại kẻo rụng hết răng nhé. Còn bà mà máu thi đơn giản thôi . Ib mình tư vấn nhé.