• Xamvn đã chuyển sang Xamvn

Nhóm share hàng, và bốc phốt hàng lởm 👉 checkerviet

Tìm hiểu cách loạn luân

cubu3012

Học Đòi
Hiện tại mình và dì mình đang sống chúng và dì mình rất thích mặc sịp ren và thường xuyên để cho mình thấy hồi còn nhỏ mình có mượn máy dì coi phim sex thì bị dì phát hiện và lấy lại điện thoại mình tìm thấy một sex toy trong phòng dì mình chồng dì thì hay công tác xa không biết có cách nào để được đúc vào bên trong của dì mình đây ai biết chỉ vs ạ

cutovn

Học Đòi
Hiện tại mình và dì mình đang sống chúng và dì mình rất thích mặc sịp ren và thường xuyên để cho mình thấy hồi còn nhỏ mình có mượn máy dì coi phim sex thì bị dì phát hiện và lấy lại điện thoại mình tìm thấy một sex toy trong phòng dì mình chồng dì thì hay công tác xa không biết có cách nào để được đúc vào bên trong của dì mình đây ai biết chỉ vs ạ
em phải canh nhà vắng mua thuốc mê tẩm vào khăn tay tối lẻn vào phòng dì bịt khăn lên mũi miệng nhẹ nhàng nhất có thể tầm 40s thì bắt đầu bịt chặt mạnh dì em có tỉnh bất chợt thì đè ra bịt mạnhhơn lúc này dì em ngấm thuốc yếu sức dần rồi không chống cự nỗi đâu phải nhớ bịt thật chặt mũi miệng dì em để cho thuốc mê đựợc bả hít vô hết mới ngất đi... mà nên chụp thuốc cho dì em nữa mê nữa tỉnh mới suớng nhìn dì em rên với chống cự nhẹ nhàng yếu đuối mới suớng