• Thông Báo Mới: Hangdep.live đã chuyển sang tên miền mới Hangdep.site

Xamvn đã chuyển sang Xamvn

• Hẹn hò, kết bạn, tìm mbbg, tìm bạn gái, truy cập HenHo.us ngay!

Tìm bạn địt

Nam Co Don

Dân Chơi
Tìm khách thì đúng hơn tìm bạn nha chick ơi... Bạn thì ko tính fee đâu hiểu chưa!!!

Lykss

Học Đòi
Tìm khách thì đúng hơn tìm bạn nha chick ơi... Bạn thì ko tính fee đâu hiểu chưa!!!
Anh gì đó ơi,
Khách hay không thì còn xem vào điều kiện kinh tế của người tìm nữa á anh
Tiếp theo là không ai ăn không hay cho không ai cái gì. Vậy cho nó sòng phẳng. Không phải mất thời gian lôi thôi, hay phải bực bội vì cho chúng nó ăn mà chúng nó còn thái độ á anh.

Cáu cái gì anh? Cứ giữ cái suy nghĩ ấu trĩ đó thì cả đời cũng chỉ coi clip thẩm du thôi không khá hơn được.
Thân ái

Nam Co Don

Dân Chơi
Anh gì đó ơi,
Khách hay không thì còn xem vào điều kiện kinh tế của người tìm nữa á anh
Tiếp theo là không ai ăn không hay cho không ai cái gì. Vậy cho nó sòng phẳng. Không phải mất thời gian lôi thôi, hay phải bực bội vì cho chúng nó ăn mà chúng nó còn thái độ á anh.

Cáu cái gì anh? Cứ giữ cái suy nghĩ ấu trĩ đó thì cả đời cũng chỉ coi clip thẩm du thôi không khá hơn được.
Thân ái
Bạn mới là người ấu trĩ trong suy nghĩ, rất hẹp hòi và chỉ biết thực dụng. Bạn chưa hiểu chữ BẠN và chữ KHÁCH nên áp luôn kinh tế vào đây.. Vâng! Đó là sự sòng phẳng nhưng lại là sự coi thường các đồng dâm tìm kiếm bạn tình đúng nghĩa trên đây. Chúng tôi chẳng tiếc gì tiền cho người bạn tình của mình. Chả tính toán gì nữa bạn nhé. Tôi chả có gì phải cáu với bạn cả, chỉ là cảm thấy có chút xấu hổ cho ae konku trên đây khi bạn coi thường chúng tôi... ko biết đối xử với bạn tình thế nào.. Một gái làng chơi với con chem chép đã quá là già, môi mép dày sần sùi như trâu bò mà còn đòi giá cả sòng phẳng.. Thiển cận quá đây chicken ạh!

Sửa lần cuối:

Lykss

Học Đòi
Bạn mới là người ấu trĩ trong suy nghĩ, rất hẹp hòi và chỉ biết thực dụng. Bạn chưa hiểu chữ BẠN và chữ KHÁCH nên áp luôn kinh tế vào đây.. Vâng! Đó là sự sòng phẳng nhưng lại là sự coi thường các đồng dâm tìm kiếm bạn tình đúng nghĩa trên đây. Chúng tôi chẳng tiếc gì tiền cho người bạn tình của mình. Chả tính toán gì nữa bạn nhé. Tôi chả có gì phải cáu với bạn cả, chỉ là cảm thấy có chút xấu hổ cho ae konku trên đây khi bạn coi thường chúng tôi... ko biết đối xử với bạn tình thế nào.. Một gái làng chơi với con chem chép đã quá là già, môi mép dày sần sùi như trâu bò mà còn đòi giá cả sòng phẳng.. Thiển cận quá đây chicken ạh!

Lẽ ra tôi sẽ nói tiếp với bạn.
Nhưng xét thấy bạn chui rúc dô mấy bài đăng của người khác cũng chẳng có chút thiện ý nào. Tôi cũng đã xem lượt tương tác của bạn ở 1 số topic khác. Thái độ lồi lõm bóc mẽ này kia nọ thì là bạn khá dữ chưa?

Còn nữa khi bạn nói thực dụng ấu trĩ này kia nọ... thì tôi lại càng khẳng định con người bạn tuy sinh ra là đàn ông nhưng rất khốn khổ, có thể cuộc sống đời thực bạn không được trôi chảy nên thành ra lại quá rảnh để sân si và chi li.

Tôi dù như thế nào, vẫn là đàn bà, và bạn đi so đo với đàn bà thì cũng chỉ có 3 trường hợp.
Hơn đàn bà
Thua đàn bà
và Ngang đàn bà

Còn nữa, làng chơi? Bạn hỏi thử trong số những người ib ở đây bao nhiêu người tôi đi chơi chưa nhỉ?
Không bàn về gia thế tuổi tác, chỉ bàn về những thứ tôi đang sở hữu, sợ là bạn có đầu thai 10 kiếp làm cái gì làng chơi với cả làng chài cũng không cố nổi đâu bạn.

Và xin nói lại 1 lần nữa, không thích thì có thể né ra. Đừng vào gõ phím tốn thời gian lại bẩn mắt người đọc. Xã hội đôi co tranh nhau địa vị chổ đứng tiền tài đôi co không lại ai nên vào đây sân si với đàn bà?
Tập đái ngồi đi rồi nói chuyện tiếp
Chứ cái ngữ đàn bà có cu như thế này hèn lắm tôi không tiếp nổi. Bạn nhé.

Lykss

Học Đòi
Còn nữa chuyện tiền nong....
Tôi cũng ghi rõ là có phí
Ai có con mắt đọc vào cũng rõ ràng điều kiện yêu cầu...

Bạn đừng nghĩ ai cũng ngu si hay không đọc hiểu nổi cần bạn tài lanh chỉ dẫn cầm đèn chạy trước oto đâu.

Thuận thì chơi không thì thôi có phải là lừa đảo hay ép buộc gì?
Sống khốn khổ ở đời thực rồi cứ vào đây combat lung tung ra vẻ ta đây trưởng giả... haha nào ở xã hội có 1 chổ đứng đi rồi không có ăn ở không để đi cmt hãm loz ntn đâu