• Thông Báo Mới: Hangdep.live đã chuyển sang tên miền mới Hangdep.site

Xamvn đã chuyển sang Xamvn

• Hẹn hò, kết bạn, tìm mbbg, tìm bạn gái, truy cập HenHo.us ngay!

Mới đụ mẹ vợ dâm xong các đồng dâm thấy mẹ vợ tui như vầy ỗn k ạ sn 1977 nhé

Traixuquang

Học Đòi
Thanh niên số hưởng, có dc 1 cuộc sống quá hạnh phúc
[/QUOTE]
Ông a này ở gần nhà em nè hihi e củng ước đc như ảnh đây a ơi ảnh sướng thật á e vs ảnh ae củng thân lắm mặc dù e nhỏ tuổi hơn ảnh bữa t2 vừa rồi nhà vợ ảnh thu hoạch đậu phộng á e thấy 5 6 bà nhổ đậu ở vườn sau nhà cách nhà tầm 200m à e đi ra đó dạo dạo sẵn xem đám đậu nhà e lun e ra tới e bị đau bụng quá e kiếm chỗ đi wc e chạy vô đám khoai mì gần đó để wc a biết k e lủi vô gần giữa đám e thấy ổng đag chơi bà kia trong giữa đám khoai mì á e thấy cái hết đau bụng luôn á a thắng vs bà dì tuyết đag chơi nhau lun e bò bò e xem bà đó là mợ của vợ ảnh á vợ của cậu 4 mà sao cho ổng đụ mới hay á bà đó bả nứng lồn lắm ở gần e biết mà cái mu lồn bả khiếp lắm bả ăn ở nhà mập người lên r nứng lồn chứ đc gì hồi kia e hay qua sau nhà bả đào trùn đi câu cá á qua bả thâdy e ra bả hỏi này kia nc e giỡn chọc bả miết mà k dám xin bả đụ thử e thấy mu lồn bả đưa ra 1 cục e hỏi bả là fan cứng của Mu hả bả k hỉu cứ hỏi là sao miết e mới thò tay e chụp mu lồn bả e bóp e nói thì fan mu là mu bự á bả kêu trời đất chưỡi e vô duyên mu lồn mềm đã lắm e bóp đc 2 3 lần á r thấy a thắng đụ bả ở đám khoai mì thấy xót thương cho bả lun ổng đụ ré pô đụ bả rên thấy tội nước lồn ra nhèm nhẹp lồn bả vs mông ổng đụ ổng rút ra đổi kiểu thấy cái lồn tơi tả cái lỗ to đùng trắng xoá lun đụ v mà mấy ng ở ngoài kia k biesst gì hay thật á

Thangnguyen94

Hàng To
Quá ngon chym luôn bạn số hưởng thật đấy cảm giác loạn luân thật là tuyệt vời lắm đúng k bạn
Hi dạ lúc đầu thì ngon thật sướng lắm rồi lâu quá giờ hết cảm xúc vs sướng như trc r ạ chơi hơn 3 năm trời giờ lồn bà ấy to lắm

Megaigia8x

Thích Thể Hiện
Sướng rồi. Ở nhà ko cần mặc quần xì. Cứ cho cặc cứng lên. Mẹ, vk thì cũng đều là lồn của mình mà. Bữa nào gài dc 3 mẹ con ngủ với nhau nhỉ. Kaaa

Thichmevohp

Dân Chơi
mk cũng thích mẹ vợ mk lâu lắm rồi mà ko sao dc mẹ vk mk u45 bố vợ rượu chè mấy năm nay ko địt mẹ vợ rồi thèm lắm mà ko sao dc về chơi chờ mẹ tắm xong lấy cớ tắm sau rồi toàn lấy quần lót của mẹ vợ thủ dâm ko