• Xamvn đã chuyển sang Xamvn

Nhóm share hàng, và bốc phốt hàng lởm 👉 checkerviet

Mới đụ mẹ vợ dâm xong các đồng dâm thấy mẹ vợ tui như vầy ỗn k ạ sn 1977 nhé

Mennhatrang

Học Đòi
mk cũng thích mẹ vợ mk lâu lắm rồi mà ko sao dc mẹ vk mk u45 bố vợ rượu chè mấy năm nay ko địt mẹ vợ rồi thèm lắm mà ko sao dc về chơi chờ mẹ tắm xong lấy cớ tắm sau rồi toàn lấy quần lót của mẹ vợ thủ dâm ko
Liều ăn nhiều bạn

Cải củ

Thích Thể Hiện
Dạ là do duyên số thôi a ạ chứ ai mà dám đụ mẹ vợ đúng k cuộc sống đưa đẫy con người vô hoàn cảnh thôi và e rất hên khi đc đụ mẹ vợ của e vì bà rất xinh ngon đụ đã lắm bố vợ mất gần chục năm r bà mới cho tui đụ á
Bố vợ mất lâu rồi mà không làm gì thì bả quên động tác rồi

Toiyeumevo123

Dân Chơi
Mình củng muốn đụ mẹ vợ mình một lần cho biết,tại mình biết lâu rồi bà k được đụ,mấy lần mình cạ cu vào đít bà củng đứng im,có lúc thì tránh né,có lúc thì mình cố tình cho bà thấy cu mình luôn,nhưng k biết có thích k,tiếp người hiền nên củng khó làm vậy

Hoàng Danh

Dân Chơi
Vừa rồi mình chịch mẹ vợ mình lúc đưa con về nghĩ hè, do vợ tăng ka nên mình đi cùng con về quê thăm mẹ vợ, mẹ vợ không có chồng ở 1 mình, chiều hôm đó tổ chức tiệc bên nhà bạn mẹ gần đó 2 mẹ con nhậu say quá, tối đó 2 người đã quan hệ, mẹ vợ cũng gần 10 năm chưa đụ ai, cảm thấy tội lỗi nhưng 2 người hòa vào nhau chịch cả đêm, dâm thủy ướt cả nệm, mình có gắng mu rùa silicon cu cũng to nên mẹ vợ sướng chịu không nổi rên , tới giờ mình kể mình còn run run sợ sợ

Attachments